Fomu moja yenye hatua tatu fupi. Ukiwa na rekodi yako ya kufundisha tayari, inachukua takriban dakika kumi na tano.
Hakuna ada ya maombi, hakuna ada ya kujiunga, hakuna malipo ya mafunzo, wala hakuna malipo ya vifaa. Hakuna mtu wa Eduace atakayekuomba upeleke pesa, ununue akaunti, au ulipie nafasi na mwanafunzi, katika hatua yoyote. Ujumbe wowote unaodai kuwa umetoka kwetu na kukuomba pesa, haukutoka kwetu.
Tutawasiliana na waombaji walioteuliwa pekee kuhusu kufundisha.
Habari zako, ufundishaji wako na saa zako, pamoja na kiungo cha rekodi ya takriban dakika tano ukiwa unafundisha.
Tutakutumia kwa barua pepe kiungo cha jukwaa la ufundishaji la mshirika wetu. Utaingia kwa Google ukitumia anwani ile ile ya barua pepe, kisha uongeze wasifu wako na nyaraka zako.
Kila ombi husomwa, na orodha ya walioteuliwa hutokana na yale uliyoandika. Kutuma ombi mapema pekee hakukupi kipaumbele.
Hatua tatu fupi. Takriban dakika kumi na tano, ukiwa na rekodi yako tayari.
Hatua ya 1 kati ya 3
Habari zako